Leave Your Message

Ƙananan hasarar ruwa kololuwar yanayi guda ɗaya Fiber na gani LL-G.652.D

LL-G.652.D shine ƙarancin hasarar sifilin ruwa kololuwar yanayin fiber guda ɗaya tare da kyawawan halaye na bandeji mai faɗi da ƙarancin asara, 1550nm, 1310nm da 1383nm tsayin raƙuman ruwa suna da kyawawan halaye na haɓakawa, dacewa da tsarin sadarwa na fiber na gani mai sauri na 100G, wanda zai iya tsawaita lokacin shigarwa, rage saka hannun jari a cikin amplifiers, rage farashin ginin cibiyar sadarwa na mai aiki, da saduwa da manyan buƙatun dabarun "ƙaramar saurin cibiyar sadarwa da rage farashin cibiyar sadarwa".

    Babban Halayen Aiki

    Ƙididdigar ƙididdiga don tsayin raƙuman ruwa suna samuwa a cikin zaɓuɓɓuka biyu: 1550 nm ≤ 0.185 dB / km (1550 nm ≤ 0.180 dB / km), 1310 nm ≤ 0.330 dB / km (1310 nm ).
    Halayen Madaidaicin Matsayin Filin Diamita (MFD) don ba da garantin ƙarancin haɗakarwa da kyakkyawar dacewa.

    Yanayin aikace-aikace

    100G da B100G tsayi mai tsayi mai tsayi, hanyoyin sadarwar kashin baya mai tsayi;
    Manyan bandwidth metro da hanyoyin shiga yanar gizo.

    Sigar Samfura

    Kayayyaki Sharadi Naúrar Daraja
    Kayayyakin gani      
    Attenuation 1310 nm dB/km ≤0.330 (misali)
    ≤0.320 (na zaɓi)
    1383nm dB/km ≤0.330 (misali)
    ≤0.320 (na zaɓi)
    1550 nm dB/km ≤0.185 (misali)
    ≤0.180 (na zaɓi)
    1625nm ku dB/km ≤0.220
    Canjin attenuation Vs tsawon zango 1310nm VS 1285-1330nm dB/km ≤0.04
    1550nm VS 1525-1575nm dB/km ≤0.03
    1550nm VS 1480-1580nm dB/km ≤0.04
    Sifili tsawon zangon watsawa -- nm 1300-1324
    Sifili tarwatsa gangara -- ps/ (nm2· km) ≤0.091
    Watsewa a cikin kewayon tsawon tsayi 1288 ~ 1339nm ps/ (nm·km) - 3.5 ~ 3.5
    1271 ~ 1360 nm ps/ (nm·km) -5.3-5.3
    1480 ~ 1580 nm ps/ (nm·km) ≤20
    1550 nm ps/ (nm·km) ≤18
    1625nm ku ps/ (nm·km) ≤22
    Yanayin Watsawa Matsala (PMD) -- --
    Matsakaicin ƙimar fiber guda ɗaya   ps/ √ km 0.1
    Ƙimar hanyar haɗin fiber PMD (M = 20, Q = 0.01%)   ps/ √ km 0.06
    dabi'a ta al'ada   ps/ √ km 0.04
    Kebul ya katse tsawon igiyoyin igiya λcc -- nm ≤1260
    Diamita Filin Mold (MFD) 1310 nm μm 9.2 ± 0.4
    1550 nm μm 10.4 ± 0.5
    Katsewa attenuation 1310 nm dB ≤0.03
    1550 nm dB ≤0.03
    Attenuate ƙarewar gaba-biyu 1310 nm dB/km ≤0.03
    1550 nm dB/km ≤0.03
    Rashin daidaituwa 1310 nm dB/km ≤0.02
    1550 nm dB/km ≤0.02

    Farashin SSIE

    Geometric Properties   μm 125± 0.7
    Diamita mai ɗorewa   % ≤1.0
    Cladding rashin da'ira   μm ≤0.54
    Kuskuren ma'auni / cladding concentricity   μm 242± 7
    Rufi Diamita   μm ≤12
    Kuskuren daidaitawa/shafi   m ≥4
    Karfe      
     
    Halayen muhalli (1310nm, 1550nm)
    Zazzabi hawan keke ƙarin attenuation -60 ℃ ~ + 85 ℃ dB/km ≤0.03
    Ƙarin attenuation don tsufa-zafin zafi 85 ℃, RH85%, kwanaki 30 dB/km ≤0.03
    Ƙarin attenuation don tsufa na ruwa 23 ℃, kwanaki 30 dB/km ≤0.03
    Ƙarin attenuation don bushe zafi tsufa 85 ℃, kwanaki 30 dB/km ≤0.03
     
    Kayan inji
    Gwajin hujja -- % 1.0
    kPsi 100
    Rufin kwasfa mai ƙarfi Ƙimar kololuwa N 1.3-8.9
    Matsakaicin ƙima N 1.0 ~ 5.0
    Ƙarfin ƙarfi Yiwuwar Webel 50% GPA ≥4.00
    Yiwuwar Webel 15% GPA ≥3.20
    Matsalolin gajiya mai ƙarfi Nd -- -- ≥20
     
    Macrobending asarar
    Ø32mm×1 1550 nm dB ≤0.05
    1625nm ku dB ≤0.05
    Ø60mm×100 1550 nm dB ≤0.05
    1625nm ku dB ≤0.05
           
    Tsawon fiber
    Tsawon fiber na kowane reel -- km 2.1 ~ 50.4