Leave Your Message

Ƙananan hasara, babban ƙarfi yanayin guda ɗaya Fiber na gani SL-G.652.D

Ƙarfinsa da ƙarfin aikin injiniya an inganta shi ta hanyar fasaha na kayan aiki na kayan aiki na ci gaba, kuma yana da ƙananan halayen hasara a cikin nau'i mai yawa na raƙuman ruwa, musamman a 1550nm. Yana da aikace-aikace iri-iri, musamman dacewa da hanyoyin sadarwar ruwa da cibiyoyin lura da teku.

    Babban Halayen Aiki

    Ƙarƙashin ƙarancin watsawa, @1550nm≤0.180dB/km, @1310nm≤0.320dB/km;
    Babban ƙarfin nunawa don dacewa da buƙatun kebul na jirgin ruwa;
    Ingantattun halaye na PMD, ƙarancin fusion da ingantaccen dacewa.

    Yanayin aikace-aikace

    Ƙarƙashin ƙarancin watsawa, @1550nm≤0.180dB/km, @1310nm≤0.320dB/km;
    Babban ƙarfin nunawa don dacewa da buƙatun kebul na jirgin ruwa;
    Ingantattun halaye na PMD, ƙarancin fusion da ingantaccen dacewa.

    Sigar Samfura

    Kayayyaki Sharadi Naúrar Daraja
     
    Kayayyakin gani
    Attenuation 1310 nm dB/km ≤0.320
    1383nm dB/km ≤0.320
    1550 nm dB/km 0.180
    1625nm ku dB/km ≤0.220
    Canjin attenuation Vs tsawon zango 1310nm VS 1285-1330nm dB/km ≤0.04
    1550nm VS 1525-1575nm dB/km ≤0.03
    1550nm VS 1480-1580nm dB/km ≤0.04
    Sifili tsawon zangon watsawa -- nm 1300-1324
    Sifili tarwatsa gangara -- ps/ (nm2· km) ≤0.091
    Watsewa a cikin kewayon tsawon tsayi 1288 ~ 1339nm ps/ (nm·km) - 3.5 ~ 3.5
    1271 ~ 1360 nm ps/ (nm·km) -5.3-5.3
    1480 ~ 1580 nm ps/ (nm·km) ≤20
    1550 nm ps/ (nm·km) ≤18
    1625nm ku ps/ (nm·km) ≤22
    Yanayin Watsawa Matsala (PMD) -- --
    Matsakaicin ƙimar fiber guda ɗaya   ps/ √ km 0.1
    Ƙimar hanyar haɗin fiber PMD (M = 20, Q = 0.01%)   ps/ √ km 0.06
    dabi'a ta al'ada   ps/ √ km 0.04
    Kebul ya katse tsawon igiyoyin igiya λcc -- nm ≤1260
    Diamita Filin Mold (MFD) 1310 nm μm 9.2 ± 0.4
    1550 nm μm 10.4 ± 0.5
    Katsewa attenuation 1310 nm dB ≤0.03
    1550 nm dB ≤0.03
    Attenuate ƙarewar gaba-biyu 1310 nm dB/km ≤0.03
    1550 nm dB/km ≤0.03
    Rashin daidaituwa 1310 nm dB/km ≤0.02
    1550 nm dB/km ≤0.02

    Farashin SSIE

    Geometric Properties   μm 125± 0.7
    Diamita mai ɗorewa   % ≤1.0
    Cladding rashin da'ira   μm ≤0.54
    Kuskuren ma'auni / cladding concentricity   μm 242± 7
    Rufi Diamita   μm ≤12
    Kuskuren daidaitawa/shafi   m ≥4
    Karfe      
     
    Halayen muhalli (1310nm, 1550nm)
    Zazzabi ƙarin hawan keke attenuation -60 ℃ ~ + 85 ℃ dB/km ≤0.03
    Ƙarin attenuation don tsufa-zafin zafi 85 ℃, RH85%, kwanaki 30 dB/km ≤0.03
    Ƙarin attenuation don tsufa na ruwa 23 ℃, kwanaki 30 dB/km ≤0.03
    Ƙarin attenuation don bushe zafi tsufa 85 ℃, kwanaki 30 dB/km ≤0.03
     
    Kayan inji
    Gwajin hujja -- kPsi 200
    Rufin kwasfa mai ƙarfi Ƙimar kololuwa N 1.3-8.9
    Matsakaicin ƙima N 1.0 ~ 5.0
    Ƙarfin ƙarfi Yiwuwar Webel 50% GPA ≥4.00
    Yiwuwar Webel 15% GPA ≥3.20
    Matsalolin gajiya mai ƙarfi Nd -- -- ≥20
     
    Macrobending asarar
    Ø32mm×1 1550 nm dB ≤0.05
    1625nm ku dB ≤0.05
    Ø60mm×100 1550 nm dB ≤0.05
    1625nm ku dB ≤0.05
           
    Tsawon fiber
    Tsawon fiber na kowane reel -- km 2.1 ~ 50.4